Connect with us

Gallery

വെസ്റ്റ് ബംഗാളിലെ തനത് കലാരൂപമായ ഗോമ്പിറയെ ജനങ്ങൾക്ക് പരിചയപ്പെടുത്തുന്ന ഡോക്യൂമെന്ററി ഫിലിം ആണ് “ഗോമ്പിറ ” ട്രൈലെർ കാണാം

Published

on

1947 ഓഗസ്റ്റ് 15 അർദ്ധരാത്രി ഇന്ത്യയെന്ന മഹത്തായ രാഷ്ട്രം ബ്രിട്ടീഷിൽ നിന്നും സ്വതന്ത്രയായി. രാജ്യമെങ്ങും സ്വാതന്ത്ര്യം ആഘോഷിക്കാൻ തുടങ്ങി. ആഹ്ലാദാരവങ്ങൾക്കിടയിൽ ഇന്ത്യയുടെ അതിർത്തിയിൽ വെസ്റ്റ് ബംഗാളിലെ ജില്ലയായ മാൾഡ ആഘോഷങ്ങളിൽ നിന്നും ഒഴിഞ്ഞു കിടന്നു. സ്വാതന്ത്ര്യസമരാനന്തരം വിഭജിക്കപ്പെട്ട കിഴക്കൻ പാക്കിസ്ഥാനായ ബംഗ്ലാദേശിന്റെയും ഇന്ത്യയുടേയും അതിർത്തി നിർണയിച്ചപ്പോൾ, അതിർത്തി ജില്ലയായ മാൾഡ ഇന്ത്യയിലാണോ ബംഗ്ലാദേശിലാണോ എന്ന് തീരുമാനമാകാതെ നിന്നു. മാൾഡയെ ചൊല്ലി കലാപം തുടങ്ങി. ജീവിതത്തിലെ ഏറ്റവും മോശം ദിനങ്ങളിലൂടെ കടന്നുപോയ മാൾഡ മൂന്നു ദിവസങ്ങൾക്കു ശേഷം സ്വതന്ത്രയായി. മാൾഡ ഇന്ത്യയിൽ തന്നെ ലയിച്ചു.

ചൂഷണങ്ങൾക്ക് ഏറ്റവുമധികം വിധേയരായിട്ടുള്ളവർക്കിടയിലാണ് പ്രധിഷേസ്വരങ്ങൾ ഏറെ ഉയർന്നുകേട്ടിട്ടുള്ളത്. മാൾഡയിലെ ജനങ്ങൾക്ക് അവരുടെ പ്രധിഷേധം രേഖപ്പെടുത്താനും തങ്ങൾ നേരിടുന്ന ദുരിതങ്ങൾ അധികാരികളുടെ ശ്രദ്ധയിൽ പ്പെടുത്താനും ഒരു മാധ്യമമുണ്ടായിരുന്നു. അതാണ് ” ഗോമ്പിറ “.ആക്ഷേപഹാസ്യത്തിലൂടെ ജനങ്ങളെ അവർ നേരിട്ടുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന പ്രശ്നങ്ങളെ, സമകാലീനവിഷയങ്ങളെ ഗാനത്തിലൂടെയും നൃത്തം ചെയ്തും അവതരിപ്പിക്കപ്പെടുന്ന ഒരു കലയാണ് “ഗോമ്പിറ “.

ആദ്യകാലത്ത്‌ ശിവക്ഷേത്രത്തിലാണ് ഗോമ്പിറ അവതരിപ്പിച്ചുകൊണ്ടിരുന്നത്. ശിവനെ സ്തുതിക്കുകയും ശിവൻ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു കഴിയുമ്പോൾ തങ്ങളുടെ വേദനകളെ ശിവനെ അറിയിക്കുന്നതുമായിട്ടായിരുന്നു ആദ്യകാലങ്ങളിൽ. ഇപ്പോൾ ഗോമ്പിറ അവതരിപ്പിക്കുന്നത് ജനമധ്യത്തിലാണ് -സമൂഹത്തിന്റെ പ്രതിനിധികളായ കഥാപാത്രങ്ങളായി സ്റ്റേജിൽ കലാകാരന്മാർ അണിനിരക്കുന്നു. ആഗോളതാപനം, വനനശീകരണം, മതതീവ്രവാദം, ജനപ്രതിനിധികളുടെ ജനദ്രോഹനയങ്ങൾ എന്നിങ്ങനെ സമൂഹത്തെ ബാധിക്കുന്ന പ്രശ്നങ്ങളാണ് ഗോമ്പിറ ചർച്ചചെയ്യുന്നത്.ആക്ഷേപഹാസ്യരൂപത്തിൽ, സാധാരണ ജനങ്ങൾക്ക് എളുപ്പം മനസ്സിലാകുന്ന രീതിയിലാണ് ഗോമ്പിറ അവതരിപ്പിക്കപ്പെടുന്നത്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ തങ്ങൾ അഭിമുഖീകരിക്കുന്ന പ്രശ്നങ്ങളെകുറിച്ചു പ്രേക്ഷകർ എളുപ്പം ബോധവാന്മാരാകുന്നു.

ഇന്ത്യൻ സ്വാതന്ത്ര്യസമരകാലഘട്ടങ്ങളിൽ ബ്രിട്ടീഷ് ഗവണ്മെന്റിന്റെ ചൂഷണങ്ങൾ ജനങ്ങളെ അറിയിക്കുന്നതിന് ഗോമ്പിറ നിരോധിക്കുകയും, ഗോമ്പിറയുടെ സ്ക്രിപ്റ്റുകൾ കത്തിച്ചുകളയുകയും കലാകാരന്മാരെ അറസ്റ്റ് ചെയ്യുകയും ചെയ്തുപോന്നു. ഗോമ്പിറയുടെ പ്രസക്തി മനസ്സിലാക്കിയ നേതാജി സുഭാഷ് ചന്ദ്രബോസ് നെ പോലുള്ളവർ ജനങ്ങളോട് ഗോമ്പിറ കാണാൻ ആഹ്വാനം ചെയ്യുകയും ചെയ്തിരുന്നു.നമ്മൾ ഇന്ന് അനുഭവിക്കുന്ന സ്വാതന്ത്ര്യം കേട്ടറിവില്ലാത്ത ഒട്ടനേകം പോരാളികളിലൂടെയാണ് നമുക്ക് കൈവന്നത് എന്ന് ഗോമ്പിറയെക്കുറിച്ചും മനസ്സിലാക്കി തുടങ്ങുമ്പോൾ നമ്മൾ തിരിച്ചറിയുന്നു.സമൂഹത്തിന് ഉപകാരപ്രദമാകുമ്പോഴാണ് ഏതൊരു കലാരൂപവും മഹത്തരമാകുന്നത്. അനീതിക്കെതിരെ പ്രതികരിക്കാനും പ്രതിഷേധിക്കാനും മടിക്കുന്ന ഇന്നത്തെ സമൂഹത്തിൽ ഏറെ പ്രസക്തമായ ഒരു കലാരൂപമാണ് ഗോമ്പിറ. വെസ്റ്റ് ബംഗാളിലെ തനത് കലാരൂപമായ ഗോമ്പിറയെ ജനങ്ങൾക്ക് പരിചയപ്പെടുത്തുന്ന ഡോക്യൂമെന്ററി ഫിലിം ആണ് “ഗോമ്പിറ “.ബംഗ്ലാദേശ് ബോർഡറായ മാൾഡയിലാണ് ഡോക്യൂമെന്ററി ചിത്രീകരിച്ചിരിക്കുന്നത്. മാൾഡയിലെ ഒട്ടനേകം ഗോമ്പിറ കലാകാരന്മാരും മാൾഡയിലെ സാധാരണക്കാരായ ജനങ്ങളും ഇതിൽ അഭിനയിച്ചിരിക്കുന്നു.

രചന സംവിധാനം – ഷബിൻ
പ്രൊഡക്ഷൻ – മിറാക്കിൾ സ്റ്റുഡിയോസ്
ഛായാഗ്രാഹകൻ – പ്രശാന്ത് പ്രദീപ്
എഡിറ്റർ – വിവേക് ടി എസ്
സഹ സംവിധായകൻ – ദീപക് രാജ്
കഥ ഗവേഷണം – കാവ്യ ബാബുരാജ്

 

 

entertainment

WCCയെ പൊളിച്ചടക്കി ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ, പൊളിറ്റിക്കൽ കറക്റ്റ്ൻസ് എന്നത് ഉട്ടോപ്യൻ ചിന്തയാണ്..!

Published

on

മലയാള സിനിമയിലെ സാങ്കേതിക പ്രവർത്തകരുടെ സംഘടനായ ഫെഫ്കയുടെ അമരക്കാരൻ ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണനും നിർമ്മാതാക്കളുടെ സംഘടനയുടെ പ്രസിഡന്റായ ആന്റോ ജോസഫും ഒരു ചിത്രം നിർമ്മിക്കുന്നതിനായി ഒന്നിക്കുന്നു എന്ന് കേൾക്കുമ്പോൾ അതൊരു കച്ചവട ചിത്രമാകാം എന്ന മുൻധാരണയെ ആകെ തകിടം മറച്ചു കൊണ്ട് Wccയുടെ ഭാരവാഹിയും സംസ്ഥാന അവാർഡ് ജേതാവുമായ വിധു വിൻസന്റ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രമായ സ്റ്റാൻഡ് അപ്പിന്റെ ഓഡിയോ ലോഞ്ച് ഇന്നലെ കൊച്ചിയിൽ വച്ചു നടന്നു. മാൻ ഹോൾ എന്ന സംസ്ഥാന ചലച്ചിത്ര പുരസ്‌കാരത്തിന് ചിത്രത്തിന് അർഹമായ ചിത്രത്തിന് ശേഷം വിധു സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന രണ്ടാമത്തെ ചിത്രമാണ് സ്റ്റാൻഡ് അപ്പ്‌.രജീഷ വിജയനും നിമിഷാ സജയനും പ്രധാകഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന ചിത്രത്തിൽ അർജുൻ അശോകൻ, വെങ്കിടേഷ്, ദിവ്യ ഗോപിനാഥ് എന്നിവരും പ്രധാനകഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നുണ്ട്.

Wccയുടെ ഭാരവാഹിയായ വിധു സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ഈ ചിത്രം നിർമ്മിക്കുന്നത് ഫെഫ്കയുടെ അമരക്കാരനായ ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണനും നിർമ്മാതാക്കളുടെ സംഘടനയുടെ പ്രസിഡന്റുമായ ആന്റോ ജോസഫും കൂടിയാണ് എന്നതാണ് ഈ ചിത്രത്തിന്റെ ഏറ്റവും വലിയ സവിശേഷത. മലയാള സിനിമയിലുള്ള ഒരു സംഘടനയിലും ഭാഗമാകാതെ സ്വന്തതന്ത്രമായി നില്കുന്ന wccയിലെ ഒരംഗത്തിന്റെ ചിത്രം നിർമ്മിക്കാൻ wccയിൽ തന്നെ പല സ്ത്രീ നിർമ്മാതാക്കളും ഉള്ളപ്പോൾ തന്നെ ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണനും ആന്റോ ജോസഫും വേണ്ടി വന്നത് പല ചോദ്യങ്ങളാണ് ഉയർത്തി കാണിക്കുന്നത്

താൻ ഒരു ട്രേഡ് യൂണിയൻ പ്രസ്ഥാനത്തെ പ്രതിനിധീകരിക്കുന്ന ഒരാളാണെന്നും, അങ്ങനെയുള്ളപ്പോൾ തന്നെ സ്ത്രീയെയും പുരുഷനെയും ഒന്നായാണ് കാണുന്നതെന്നും ഇന്ന് സോഷ്യൽ മീഡിയയിലടക്കം പലരും പറയുന്ന പൊളിറ്റിക്കൽ കറക്റ്റ്നസ് ഒരു ഉട്ടോപ്പിയൻ ചിന്ത ആണെന്നും ആർക്കും 100% പൊളിറ്റിക്കലി കറക്റ്റ് ആയി നിൽക്കാൻ സാധിക്കില്ല ,തെറ്റുകൾ തിരുത്തിയാണ് മനുഷ്യൻ മുൻപോട്ട് പോകുന്നതെന്നും ശ്രീ ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ പറയുന്നു.സ്റ്റാൻഡ് അപ്പ് പോലുള്ള ചിത്രങ്ങൾ നിർമ്മിക്കാനുള്ള മൂലധനം താനും ആന്റോ ജോസഫും, തട്ട്പൊളിപ്പനും പൊളിറ്റിക്കലി ഇൻകറക്റ്റ് എന്ന് ഒരു കൂട്ടം ആരോപിക്കുന്ന ചിത്രങ്ങൾ ചെയ്ത് സമ്പാദിച്ചതെണെന്നും ഇനിയും ഇത്തരം ചിത്രങ്ങൾ തന്നെയാണ് ചെയ്യാൻ പോകുന്നതെന്നും അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

ശ്രി മമ്മൂട്ടിയാണ് ചിത്രത്തിന്റെ ഓഡിയോ ലോഞ്ച് നിർവഹിച്ചത്. ജോഷി ,കമൽ,രഞ്ജി പണിക്കർ എന്നിവരും ചടങ്ങിൽ ഭാഗമായി. ചിത്രത്തിന് ആശംസകൾ നേരുന്നതോടൊപ്പം വിധു വിൻസന്റിനെ ഫെഫ്കയിലേക്ക് ക്ഷണിക്കുകയും ചെയ്തു രഞ്ജി പണിക്കർ, ജി എസ് വിജയൻ എന്നിവർ.

Continue Reading

entertainment

ബിഗിലിൽ ദളപതി എത്തുന്നത് 3 വേഷങ്ങളിൽ! ട്രൈലെർ ഏറ്റെടുത്തു സോഷ്യൽ മീഡിയ..!

Published

on

ദളപതി വിജയ് നായകനായി എത്തുന്ന ബിഗിൽ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ട്രൈലെർ ഇന്ന് റിലീസ് ചെയ്തു. ആരാധകർ ഏറെ ആവേശത്തോടെ കാത്തിരുന്ന ഈ ട്രൈലെർ ഇപ്പോൾ വമ്പൻ സ്വീകരണം ആണ് നേടിയെടുക്കുന്നത്. വിജയ് ആരാധകരേയും മറ്റു സിനിമാ പ്രേമികളേയും ഒരു പോലെ ആവേശം കൊള്ളിക്കുന്ന മാസ്സ് ട്രൈലെർ ആണ് അണിയറ പ്രവർത്തകർ പുറത്തു വിട്ടിരിക്കുന്നത്. ആറ്റ്ലി രചിച്ചു സംവിധാനം ചെയ്തിരിക്കുന്ന ഈ ചിത്രം ദീപാവലിക്ക് ആണ് റിലീസ് ചെയ്യാൻ പോകുന്നത്. എന്നാൽ ഈ ട്രൈലെർ കണ്ടപ്പോൾ മുതൽ എല്ലാവരും ചോദിക്കുന്ന ഒരു ചോദ്യം ഈ സിനിമയിൽ വിജയ് എത്തുന്നത് മൂന്നു വേഷങ്ങളിൽ ആണോ എന്നാണ്.

മൂന്നു ഗെറ്റപ്പുകളിൽ ആയാണ് ദളപതി വിജയ് ഈ ട്രൈലെറിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നത്. മൈക്കൽ എന്ന വൃദ്ധ കഥാപാത്രം ആയും ബിഗിൽ എന്ന ഫുട്ബോൾ കളിക്കാരൻ ആയും പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നത് കൂടാതെ മറ്റൊരു ഗെറ്റപ്പിലും വിജയിനെ ഈ ട്രൈലെറിൽ കാണിക്കുന്നത് ആണ് ആരാധകരെ ആശയക്കുഴപ്പത്തിലാക്കുന്നതു. ആറ്റ്ലി ദളപതി വിജയ്‌യെ നായകനാക്കി ഒരുക്കിയ മൂന്നാമത്തെ ചിത്രമാണ് ഇത്. ആദ്യ ചിത്രം തെരിയിൽ വിജയ്ക്ക് രണ്ടു ഗെറ്റപ്പ് ഉള്ള ഒരു റോൾ ആയിരുന്നു എങ്കിൽ രണ്ടാം ചിത്രമായ മെർസലിൽ വിജയ് ചെയ്തത് മൂന്നു റോൾ ആയിരുന്നു. ഇനി ബിഗിലിൽ ആറ്റ്ലി എന്ത് സർപ്രൈസ് ആണ് ഒരുക്കി വെച്ചിരിക്കുന്നത് എന്നറിയാനുള്ള ആകാംക്ഷയിൽ ആണ് പ്രേക്ഷകർ.

സ്ത്രീകളുടെ ഫുട്ബോൾ ടീമിന്റെ പശ്ചാത്തലത്തിൽ ആണ് കഥ നടക്കുന്നത് എന്ന സൂചന ട്രൈലെർ തരുന്നുണ്ട് എങ്കിലും വിജയ് ഫുട്ബോൾ കളിക്കുന്ന രംഗങ്ങളും ട്രൈലെറിൽ ഉണ്ട്. ഫുട്ബോൾ ടീം കോച്ച് ആയും വിജയ്‌യെ കാണിക്കുന്ന ഈ ട്രൈലെറിൽ ആക്ഷനും കിടിലൻ ഡയലോഗുകളും നിറച്ചു ആരാധകരെ കോരിത്തരിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട് അണിയറ പ്രവർത്തകർ. എ ആർ റഹ്മാൻ സംഗീതം ഒരുക്കിയ ഈ ചിത്രം നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നത് എ ജി എസ് എന്റെർറ്റൈന്മെന്റ്സ് ആണ്. ബോളിവുഡ് താരം ജാക്കി ഷറോഫും പ്രധാന വേഷത്തിൽ എത്തുന്ന ഈ ചിത്രത്തിൽ ലേഡി സൂപ്പർ സ്റ്റാർ നയൻ താര ആണ് വിജയ്‌യുടെ നായികാ വേഷത്തിൽ എത്തുന്നത്. വിവേക്, യോഗി ബാബു എന്നിവരെയും ട്രൈലറിൽ കാണാൻ സാധിക്കും.

Continue Reading

Featured

വിജയ് ഫാൻസിന്റെ പൊങ്കാല ആന്റണി പെരുമ്പാവൂരിന്റെ ഫേസ്ബുക് പേജിൽ..!

Published

on

കേരളത്തിൽ വലിയ തോതിൽ ആരാധകറുള്ള നടനാണ് വിജയ്. ദിവാലിയ്ക്ക് താരത്തിന്റെ റിലീസിനായി ഒരുങ്ങുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന ചിത്രമാണ് ബിജിൽ. തെറി, മെർസൽ എന്നീ ചിത്രങ്ങൾക്ക് ശേഷം അറ്റലീ സംവിധാനം ചെയ്തിരിക്കുന്ന ചിത്രം കൂടിയാണിത്. റിലീസിന് ദിവസങ്ങൾ മാത്രം ബാക്കി നിൽക്കെ കേരളത്തിലെ വിതരണക്കാർ ആശങ്കയിലാണ്. വലിയ വിതരണ അവകാശമാണ് വിജയ് ചിത്രം ബിഗിലിന് ആവശ്യപ്പെടുന്നത്. കേരളത്തിൽ തമിഴ് ചിത്രങ്ങൾക്ക് നിയന്ത്രണം ഏർപ്പെടുത്തിയത് കാരണം വലിയ റിലീസ് ലഭിക്കുക ബുദ്ധിമുട്ടായിരിക്കും.

കേരളത്തിൽ വലിയ റിലീസ് ലഭിക്കേണ്ട ബിജിൽ ആന്റണി പെരുമ്പാവൂറിന്റെ എടപ്പെടൽ മൂലം 125 തീയറ്ററുകളിലേക്ക് ഒതുങ്ങും എന്ന വാർത്ത ആരോ പരത്തിയത് മൂലം ആന്റണി പെരുമ്പാവൂറിന്റെ ഫേസ്‍ബുക് പേജിൽ വിജയ് ഫാൻസ് പൊങ്കാല നടത്തുകയാണ്. സത്യാവസ്ഥ മനസിലാക്കാതെ കേരളത്തിലെ ഏറ്റവും വലിയ നിർമ്മാതാവിനെയാണ് വിജയ് ആരാധകർ ഇപ്പോൾ വെല്ലുവിളിച്ചിരിക്കുന്നത്. കേരളത്തിൽ ഇതുവരെ ആരും ബിജിലിന്റെ വിതരണ അവകാശം സ്വന്തമാക്കിയിട്ടില്ല. ലിസ്റ്റിൻ സ്റ്റീഫൻ മാജിക് ഫ്രെയിംസിന്റെ ബാനറിൽ ബിജിൽ മാന്യമായ തുകയ്ക് സ്വന്തമാക്കും എന്നാണ് റിപ്പോർട്ടുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നത്.

Continue Reading
Uncategorized47 mins ago

ചൂളമടിച്ച് മമ്മൂട്ടി, തമിഴ് ഉച്ചാരണം പഠിപ്പിച്ച് റാം

Uncategorized1 hour ago

അന്ന ബെൻ നായികയാവുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ പുതിയ പോസ്റ്റർ;ഹെലൻ

Uncategorized20 hours ago

സിനിമയ്ക്കു വേണ്ടത് മൂലധനം: ബി. ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ

Uncategorized22 hours ago

WCCയെ പൊളിച്ചടക്കി ബി. ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ

entertainment2 days ago

WCCയെ പൊളിച്ചടക്കി ബി ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ, പൊളിറ്റിക്കൽ കറക്റ്റ്ൻസ് എന്നത് ഉട്ടോപ്യൻ ചിന്തയാണ്..!

entertainment2 days ago

ബിഗിലിൽ ദളപതി എത്തുന്നത് 3 വേഷങ്ങളിൽ! ട്രൈലെർ ഏറ്റെടുത്തു സോഷ്യൽ മീഡിയ..!

Featured4 days ago

വിജയ് ഫാൻസിന്റെ പൊങ്കാല ആന്റണി പെരുമ്പാവൂരിന്റെ ഫേസ്ബുക് പേജിൽ..!

entertainment4 days ago

മഹേഷിന്റെ പ്രതികാരം എന്ന ചിത്രത്തിലെ നായിക വേഷം നഷ്ടപ്പെട്ടതിനെക്കുറിച്ച് ‘സംയുക്ത മേനോൻ’ തുറന്നു പറയുന്നു..!

News4 days ago

സാധാരണക്കാനായ സൂപ്പർസ്റ്റാർ.! മലയാളത്തിന്റെ യൂത്ത് സെന്സേഷന് പിറന്നാൾ ആശംസകൾ

entertainment5 days ago

മോഹൻലാലുമായിയുള്ള സൗഹൃദത്തെ കുറിച്ച് പറയുന്നു;മമ്മൂട്ടി..!

entertainment5 days ago

മമ്മൂട്ടിയോടൊപ്പം മാത്യുവും; മമ്മൂട്ടി കേരള മുഖ്യമന്ത്രിയാകുന്നു “വൺ”..!

Gallery1 week ago

മലയാളത്തിലെ പ്രശസ്ത നടിമാർ സംവിധായകർക്കൊപ്പം കിടക്ക പങ്കിടാറുണ്ട്; പത്മപ്രിയ പറയുന്നു..!

entertainment2 weeks ago

കാറിൽ ഇരിക്കുന്ന ശാലിനിയെ കണ്ട് ആരാധകർ ഒന്നു ഞെട്ടി; ശാലിനി അജിത്

entertainment6 days ago

മമ്മൂക്കയുടെ അടുത്ത ചിത്രത്തിൽ ജോജു ജോർജും മുരളി ഗോപിയും; സന്തോഷ് വിശ്വനാഥ്

Featured4 days ago

വിജയ് ഫാൻസിന്റെ പൊങ്കാല ആന്റണി പെരുമ്പാവൂരിന്റെ ഫേസ്ബുക് പേജിൽ..!

Uncategorized2 weeks ago

പട്ടിയെ കൊണ്ട് വലിഞ്ഞു കേറി വന്ന ഒരാളല്ല ഞാൻ ..! തേച്ചൊട്ടിക്കുന്ന മറുപടിയുമായി 18 ആം പടിയിലെ നായകൻ

Uncategorized3 weeks ago

പ്രതീക്ഷിച്ച പോലെ മമ്മൂക്ക കലക്കി ..! ഗാനഗന്ധർവൻ റിവ്യൂ വായിക്കാം

entertainment2 weeks ago

ഇളയദളപതി വിജയ്ക്ക് വില്ലനായി മക്കൾ സെൽവൻ വിജയ് സേതുപതി; പേട്ടക്ക് ശേഷം വില്ലനായി വിജയ് സേതുപതി വരുന്നു…

Featured6 days ago

തലർന്നിട്ടും നിൽക്കാതെ ഓടി ഗിരീഷ് ഗംഗാധരൻ… ജെല്ലികെട്ട് മേക്കിങ് വീഡിയോ വൈറൽ ആവുന്നു..!

entertainment3 weeks ago

തുടർവിജയമുറപ്പിച്ച് വിനീത് ശ്രീനിവാസൻ; കയ്യടി നേടി മനോഹരം.

Trailer1 week ago

കൊലകൊല്ലി ഐറ്റവും ആയി കാർത്തി ട്രൈലെർ കാണാം

Trailer6 months ago

സൂര്യ പൊളിച്ചടുക്കി വേറെ ലെവൽ കൊലമാസ്സ് ! NGK ഞെട്ടിക്കുന്ന ട്രൈലെർ കാണാം

video6 months ago

ഏവരും കാത്തിരുന്ന അതിരനിലെ പവിഴ മഴയെ എന്ന് തുടങ്ങുന്ന ഗാനത്തിന്റെ വീഡിയോ എത്തി കാണാം

Teaser6 months ago

സൂര്യയും മോഹൻലാലും ആദ്യമായി ഒന്നിക്കുന്ന “കാപ്പാൻ ” സിനിമയുടെ ടീസർ പുറത്തിറങ്ങി

Teaser6 months ago

‘ഒരു ഉമ്മ തര്വോ’… രസകരമായ ഒരു ടീസർ

Trailer7 months ago

ഇതു വിമര്ശിച്ചവർക്ക് പ്രിത്വിയുടെ മറുപടി; ലാലേട്ടന്റെ കൊലകൊല്ലി ഐറ്റം ലൂസിഫെർ ട്രയ്ലർ കാണാം…

Teaser8 months ago

ആസിഫ് അലി നായകനാകുന്ന O.P.160/18 കക്ഷി: അമ്മിണിപ്പിള്ളയുടെ ടീസർ പുറത്തിറങ്ങി

Gallery9 months ago

വെസ്റ്റ് ബംഗാളിലെ തനത് കലാരൂപമായ ഗോമ്പിറയെ ജനങ്ങൾക്ക് പരിചയപ്പെടുത്തുന്ന ഡോക്യൂമെന്ററി ഫിലിം ആണ് “ഗോമ്പിറ ” ട്രൈലെർ കാണാം

Trailer9 months ago

വിജയ് സൂപ്പറും പൗർണമിയും രണ്ടാമത്തെ ട്രയിലർ പുറത്തിറങ്ങി

Videos10 months ago

മാരി 2 ലെ “റൗഡി ബേബി ” വീഡിയോ സോങ് പുറത്തിറങ്ങി

Trending